Muna Love: Zari, Diamond and other celebs mourn famous Tanzanian kid who died in Nairobi

Actress Muna Love with her late son Patrick Peter who died in Nairobi. Celebrities mourn the death of Muna Love's son Patrick Peter.

Rest in Peace Young Angel

The Tanzanian music industry is mourning the sudden death Patrick Peter the son of Bongo movie actress and singer Rose Alphonce aka Muna Love who died in Nairobi.

Celebrities took to social media to mourn the 7 year-old, who become famous due to his extra ordinary singing skills. He was also a master of the Bible and his preaching skills at a very tender age touched many

Led by WCB President Diamond Platnunmz and Zari Hassan, celebs penned down their condolences message to the late Patrick.

 

Here is what the celebs wrote

Diamond Platnumz

“My God Rest Your innocent Soul in Peace”

Zari Hassan

“My heart bleeds with you Muna....He was one smart boy, may his soul rest in peace “

Tundaman

Inna lilah wainna ilaihi rajiun...mtoto wangu rafik yangu pumzika kwa amani...najua unaenda kuungana na malaika wenzako mahali pema peponi aaamen.....”

Babu Tale

“Kazi ya Mungu aina makossa”

Nandy

“Patty jaman! hatuwez kupinga mipango ya mungu! rest in peace little angel, poleee dada angu @munalove100

 

Barnaba Classic

“Mtoto Anauma Yani Ana Tofauti na mama Poleni Wote Familya Jamani ninaamini Yuko salama mwanzo wa pumzi adi mwisho wa pumzi yake mana ni malaika wa mungu Na ajui chochote mungu Ailze Rohoo yake pema #Part, nimewaza Steve wangu Maria wangu

VJ Penny

“Heaven has gained an Angel. Rest is perfect peace Patric @munalove100 Mungu akupe nguvu kwenye kipindi hiki kigumu."

Queen Darleen

“Njia yetu Moja .., REST IN PEACE PATRICK, Pole mami @munalove100

Esma Platnumz

“Daah inauma sana kwa mzazi unampa mapenzi yote alafu gafla hutamuona Tena Mungu awatie nguvu wazazi... najaribu kuvaa viatu vya wazazi hasa wa kike Mungu mtie nguvu daah Mungu wangu”

Lil Ommy

“Pumzika kwa Amani. Pole sana Familia na kila aliyeguswa na msiba wa mtoto huyu.”

Maua Sama

“Mungu akupi mitihani usioweza kuishinda... hakika na huu utaushinda mtoto mzuri #patrick
#getwellsoon Babyboy”

 

DJ Ommy Crazy

“Rest In Peace son, pole saana @munalove100

Linex Sunday Mjeda

“Aisee daaaah Rest in heaven little angel uncle PAlie kutoa amekutwa Jina lake Lihimidiwe”

Faiza Ally

‘Patrick, Mungu Wangu uwiiiiii siwezi kuzuia machozi ...sipati picha , sielewi @munalove100 uko kwenye maombi yangu mammy I feel your pain dah @patdasmartboy RIP baba”

Dayna Nyange

“Jamani jamani umeniumiza we mtoto .... Dah  sijui mama yake yu Hali gani sa izi eeh mola ..... Dah nisije kukufuru #restinpeace Malaika @patdasmartboy Pole sana @munalove100 @castodickson mungu awape nguvu wapendwa#POLENI #SoSad

 

Nedy Music

“Maombi Yangu Kwa Familia Nzima, Mungu Awape Nguvu Kipindi Hiki Kigumu”

MC Pilipili

“Kwaheri @patdasmartboy tulipenda sana ubaki ila MAPENZI YA MUNGU YAMETIMIZWA!!”

Juma Jux

R.I.P young king #patrick

Kale Jeremiah

“hAKIKA WEWE MUNGU HUFANYA JAMBO LAKO KWA WAKATI WAKO. HAKIKA NI MAUMIVU MAKALI SANA KWETU BINADAMU ALIKUWA MDOGO SANA NA ALIKUWA NA NDOTO. MUNGU KAWATIE NGUVU NA KUWAFARIJI WAZAZI WA HUYU MTOTO MAANA HAKUNA NENO LA MWANADAMU LAWEZA KUWAFARIJI. NAJUA ULITAKA AWE MBINGUNI NA WEWE. TUTAONANA SIKU MOJA. JINA LAKO LIHIMIDIWE.”

Mange Kimambi

“Dah, Pole Muna, tumbo lote linaniuma. R.I.P sweet little Baby”

Zamaradi Mketema

 

Mobosso

Njia yetu Moja .., REST IN PEACE PATRICK “

Hanscana

"Imani yangu inaniambia upo Mahali salama zaidi ya hapa. Rest In Peace PATRIC @patdasmartboy

Mama Dangote

"Daah! Inna llillah waiinna illaih rajiuun Pumzika kwa Amani Mtoto. "

Paul Makonda

“Hata sijuwi cha kusema .Faraja yangu ni Juu ya mtoto huyu ktk maisha yake alimjua Yesu. Mungu akupokee uncle wangu”

Aunty Ezekiel

“Kila nikijaribu kuvaa viatu vyako Nashindwa Yesu wangu Mungu wetu Muweza wa Yote ndie Muamuzi wa Yote RIP mtoto mzuri Patty.....@munalove100 Mungu Akutie Nguvu Mama kwenye kipindi hiki zaidi ya Kigumu Dah!”

 

Ray the Greatest

“I Got Nothing To Say But God Knows Everything .We are all belongs to him. R.I.P Mtoto We2 Mbele Yako Nyuma ye2. @munalove100

Romy Jons

“Eeeeh Mungu eeeeeh!!!!!Daaaaah!!!!IPe nguvu familia ndugu na jamaa kwa ujumla hususan kwa mama ake mzazi...najua jinsi anavyojiskia sasa hivi....Mpe nguvu IN SHA ALLAH!!!!!”

Irene Uwoya

“Hapana jamaniii inaumaaa daaahhh!yani sijui upo kwenye hali gani maana kunavitu vinatokea kwenye maisha ata kulia huwez ,kuongea huwez ...yani atauwelezeee inavyooma huwez sababu hata wewe mwenyewe unakuwa hujui!!!MUNGU akusimamie mama @munalove100

Hamisa Mobetto

“Yani sijui niandike nini, inna lillahi wa inallah-e-raji'oon .... R I P handsome wetu jamani,"
 

Muna Love: Zari, Diamond and other celebs mourn famous Tanzanian kid who died in Nairobi Muna Love: Zari, Diamond and other celebs mourn famous Tanzanian kid who died in Nairobi Reviewed by FelixJosephat on 10:49 am Rating: 5

No comments:

Drop us your comment

Powered by Blogger.